TaxoPress 3.51.0 - en to fil translation catalogue (629 entries)

note: Description of the plugin
en: TaxoPress allows you to create and manage Tags, Categories, and all your WordPress taxonomy terms.
fil: Ang TaxoPress ay nagbibigay-daan sa iyo upang lumikha at pamahalaan ang Mga Tag, Kategorya, at lahat ng iyong mga termino ng taxonomy ng WordPress.

en: Here
fil: Narito

en:  Select current post
fil: Pumili ng kasalukuyang post

en: Current Posts (TaxoPress)
fil: Kasalukuyang Mga Post (TaxoPress)

en: this page.
fil: ang pahinang ito.

en: Select related post
fil: Pumili ng kaugnay na post

en: Related Posts (TaxoPress)
fil: Kaugnay na Mga Post (TaxoPress)

en: Select Terms Display
fil: Pumili ng Ipinapakita ng mga Termino

en: Terms Display (TaxoPress)
fil: Ipinapakita ng mga Termino (TaxoPress)

en: Related Posts
fil: Kaugnay na Mga Post

en: No related posts.
fil: Walang kaugnay na mga post.

en: Settings updated successfully.
fil: Nai-update ng maayos ang mga setting.

en: Related Posts successfully deleted.
fil: Matagumpay na tinanggal ang mga Kaugnay na Post.

en: Related Posts not found.
fil: Hindi natagpuan ang mga Kaugnay na Post.

en: Related Post
fil: Kaugnay na Post

en: Title
fil: Pamagat

en: Post Types
fil: Mga Uri ng Post

en: Automatic display
fil: Awtomatikong ipakita

en: No item avaliable.
fil: Walang item na available.

en: Edit
fil: I-edit

en: Delete
fil: Burahin

en: Current post type
fil: Kasalukuyang uri ng post

en: All
fil: Lahat

en: Homepage
fil: Pahina ng Bahay

en: Blog display
fil: Ipakita ang Blog

en: Single post display
fil: Ipakita ang Isang Post

en: No
fil: Hindi

en: Taxopress Related Posts Shortcode
fil: TaxoPress Related Posts Shortcode

en: Related Posts are added on
fil: Ang mga Kaugnay na Post ay idinadagdag sa

en: Select widget Related Posts.
fil: Pumili ng widget ng Kaugnay na Post.

en: No Related Posts shortcode available. Add new shortcode
fil: Walang available na Kaugnay na Posts shortcode. Magdagdag ng bagong shortcode

en: Number of items per page
fil: Bilang ng mga item bawat pahina

en: Add New Related Post
fil: Magdagdag ng Bagong Kaugnay na Post

en: The Related Posts feature works by checking for shared taxonomy terms. If your post has the terms “WordPress” and “Website”, then Related Posts will display other posts that also have the terms “WordPress” and “Website”.
fil: Ang tampok na Kaugnay na Mga Post ay gumagana sa pamamagitan ng pagsusuri para sa mga ibinabahaging termino ng taxonomy. Kung ang iyong post ay may mga terminong “WordPress” at “Website”, ang Kaugnay na Mga Post ay magpapakita ng iba pang mga post na mayroon ding mga terminong “WordPress” at “Website”.

note: translators: %s: search keywords
en: Search results for &#8220;%s&#8221;
fil: Mga resulta ng paghahanap para sa &#8220;%s&#8221;

en: Search Related Posts
fil: Maghanap ng Kaugnay na Mga Post

en: Description here.
fil: Paglalarawan dito.

en: Manage Related Posts
fil: Pamahalaan ang Kaugnay na Mga Post

en: Preview Related Posts
fil: I-preview ang Kaugnay na Mga Post

en: Toggle panel
fil: I-toggle ang panel

en: Preview
fil: I-preview

en: Edit Related Posts
fil: I-edit ang Kaugnay na Mga Post

en: Add new Related Posts
fil: Magdagdag ng bagong Kaugnay na Mga Post

en: To create more Related Posts, please upgrade to TaxoPress Pro.
fil: Upang lumikha ng higit pang Kaugnay na Mga Post, mangyaring mag-upgrade sa TaxoPress Pro.

en: With TaxoPress Pro, you can create unlimited Related Posts. You can create Related Posts for any taxonomy and then display those Related Posts anywhere on your site.
fil: Sa TaxoPress Pro, maaari kang lumikha ng walang limitasyong Kaugnay na Mga Post. Maaari kang lumikha ng Kaugnay na Mga Post para sa anumang taxonomy at pagkatapos ay ipakita ang mga Kaugnay na Mga Post na iyon kahit saan sa iyong site.

en: General
fil: Pangkalahatan

en: Display
fil: Ipinapakita

en: Design
fil: Disenyo

en: Layout
fil: Ilagay

en: Display format
fil: Format ng pagpapakita

en: Options
fil: Mga pagpipilian

en: False
fil: Mali

en: True
fil: Tama

en: Hide title in output ?
fil: Itago ang pamagat sa output?

en: None
fil: Wala

en: Title header
fil: Pamagat na header

en: Font size minimum
fil: Minimum na sukat ng font

en: Font size maximum
fil: Maximum na sukat ng font

en: Point
fil: Punto

en: Pixel
fil: Piksel

en: Percent
fil: Porsyento

en: Unit font size
fil: Yunit ng sukat ng font

en: Enable colors for terms
fil: I-enable ang mga kulay para sa mga termino

en: Font color minimum
fil: Minimum na kulay ng font

en: This is the color of the least popular term.
fil: Ito ang kulay ng pinaka hindi popular na termino.

en: Font color maximum
fil: Maximum na kulay ng font

en: This is the color of the most popular term.
fil: Ito ang kulay ng pinakapopular na termino.

en: Posts
fil: Mga Post

en: Maximum related posts to display
fil: Maximum na kaugnay na mga post na ipapakita

en: Specify the number of related posts to display.
fil: Tukuyin ang bilang ng mga kaugnay na post na ipapakita.

en: Attempt to automatically display related posts
fil: Subukang awtomatikong ipakita ang mga kaugnay na post

en: TaxoPress will attempt to automatically display related posts in this content. It may not be successful for all post types and layouts.
fil: Susubukan ng TaxoPress na awtomatikong ipakita ang mga kaugnay na post sa nilalaman na ito. Maaaring hindi ito magtagumpay para sa lahat ng uri at layout ng post.

en: Box List
fil: Listahan ng Kahon

en: Unordered List (UL/LI)
fil: Hindi Naka-Order na Listahan (UL/LI)

en: Ordered List (OL/LI)
fil: Naka-Order na Listahan (OL/LI)

en: Term link format
fil: Format ng link ng termino

en: This settings allows to customize the appearance of Related Post links. You can find tokens and explanations in the sidebar and %1sin the documentation%2s.
fil: Pinapayagan ng mga setting na ito na i-customize ang hitsura ng mga link ng Kaugnay na Post. Maaari mong makita ang mga token at mga paliwanag sa sidebar at %1$s sa dokumentasyon%2$s.

en: TaxoPress will display related posts from selected post types.
fil: Ipinapakita ng TaxoPress ang mga kaugnay na post mula sa mga napiling uri ng post.

en: Text to display before posts list
fil: Teksto na ipapakita bago ang listahan ng mga post

en: Enter the text that should be displayed before the posts list.
fil: Ilagay ang tekstong dapat ipakita bago ang listahan ng mga post.

en: Text to display after posts list
fil: Teksto na ipapakita pagkatapos ng listahan ng mga post

en: Enter the text that should be display after the posts list.
fil: Ilagay ang tekstong dapat ipakita pagkatapos ng listahan ng mga post.

en: 24 hours
fil: 24 na oras

en: 7 days
fil: 7 araw

en: 2 weeks
fil: 2 linggo

en: 1 month
fil: 1 buwan

en: 6 months
fil: 6 na buwan

en: 1 year
fil: 1 taon

en: No limit
fil: Walang limitasyon

en: Limit related posts based on timeframe
fil: Limitahan ang mga kaugnay na post batay sa takdang panahon

en: Least common tags between posts
fil: Pinakamababang karaniwang mga tag sa pagitan ng mga post

en: Most common tags between posts
fil: Pinakakaraniwang mga tag sa pagitan ng mga post

en: Older Entries
fil: Mas Matandang Mga Entry

en: Newer Entries
fil: Mas Bagong Mga Entry

en: Alphabetical
fil: Alpabetikal

en: Inverse Alphabetical
fil: Inverse Alpabetikal

en: Related Posts Order
fil: Kaugnay na Mga Post na Kaayusan

en: Text to show when there is no related post
fil: Teksto na ipapakita kapag walang kaugnay na post

en: Hide output if no related post is found ?
fil: Itago ang output kung walang kaugnay na post na natagpuan?

en: Related Posts div class
fil: Kaugnay na Mga Post div class

en: d.m.Y (e.g., 09.10.2024)
fil: d.m.Y (hal., 09.10.2024)

en: F j, Y (e.g., October 9, 2024)
fil: F j, Y (hal., Oktubre 9, 2024)

en: Y-m-d (e.g., 2024-10-09)
fil: Y-m-d (hal., 2024-10-09)

en: m/d/Y (e.g., 10/09/2024)
fil: m/d/Y (hal. 10/09/2024)

en: d M, Y (e.g., 09 Oct, 2024)
fil: d M, Y (hal. 09 Okt, 2024)

en: Post date format
fil: Format ng petsa ng post

en: Maximum characters of post content to display
fil: Maximum na bilang ng mga karakter ng nilalaman ng post na ipapakita

en: Maximum number of categories
fil: Maximum na bilang ng mga kategorya

en: You must set zero (0) to display all post categories.
fil: Dapat mong itakda ang zero (0) upang ipakita ang lahat ng mga kategorya ng post.

en: Maximum number of tags
fil: Maximum na bilang ng mga tag

en: You must set zero (0) to display all post tags.
fil: Dapat mong itakda ang zero (0) upang ipakita ang lahat ng mga tag ng post.

en: 1536x1536 (High Res)
fil: 1536x1536 (Mataas na Res)

en: 2048x2048 (Ultra High Res)
fil: 2048x2048 (Ultra Mataas na Res)

en: Thumbnail image resolution
fil: Resolusyon ng thumbnail na imahe

en: Default post thumbnail
fil: Default na thumbnail ng post

en: Using default TaxoPress image
fil: Gumagamit ng default na TaxoPress na imahe

en: Select Media
fil: Pumili ng Media

en: Use Default Image
fil: Gumamit ng Default na Imahe

en: Remove Image
fil: Tanggalin ang Imahe

en: Select the default %post_thumb_url% to be used when a post doesn't have a featured image.
fil: Piliin ang default na %post_thumb_url% na gagamitin kapag ang isang post ay walang tampok na imahe.

en: You're using TaxoPress Free.
                                                The Pro version has more features and support.
fil: Gumagamit ka ng TaxoPress Free. Ang Pro na bersyon ay may mas maraming tampok at suporta.

en: Upgrade to Pro
fil: Mag-upgrade sa Pro

en: Save Related Posts
fil: I-save ang Mga Kaugnay na Post

en: Add Related Posts
fil: Magdagdag ng Mga Kaugnay na Post

en: Related Posts format
fil: Format ng Mga Kaugnay na Post

en: Here are the tokens you can use for related posts format
fil: Narito ang mga token na maaari mong gamitin para sa format ng mga kaugnay na post

en: The URL of the post
fil: Ang URL ng post

en: The title of the post
fil: Ang pamagat ng post

en: The date of the post (this shows inside a tooltip)
fil: Ang petsa ng post (ito ay nagpapakita sa loob ng tooltip)

en: The number of tags used by both posts
fil: Ang bilang ng mga tag na ginamit ng parehong post

en: The number of comments on the post
fil: Ang bilang ng mga komento sa post

en: The ID of the post
fil: Ang ID ng post

en: A list of tags used by both the current post and the related post
fil: Isang listahan ng mga tag na ginamit ng parehong kasalukuyang post at ng kaugnay na post

en: The post excerpt
fil: Ang excerpt ng post

en: The post featured image url
fil: Ang URL ng tampok na larawan ng post

en: The post content
fil: Ang nilalaman ng post

en: The post category
fil: Ang kategorya ng post

en: The font size of the post
fil: Ang laki ng font ng post

en: The color of the post title
fil: Ang kulay ng pamagat ng post

en: Please complete the following required fields to save your changes:
fil: Mangyaring kumpletuhin ang mga kinakailangang patlang upang mai-save ang iyong mga pagbabago:

en: Okay
fil: Sige

en: Yes
fil: Oo

en: Security check failed.
fil: Nabigo ang seguridad na pagsusuri.

en: Permission denied.
fil: Tanggihan ang pahintulot.

en: Select a post to see a preview.
fil: Pumili ng isang post upang makita ang preview.

en: No related posts found.
fil: Walang natagpuang kaugnay na mga post.

en: Post type
fil: post type

en: Terms added
fil: Nagdagdag ng mga termino

en: Date
fil: Petsa

en: Schedule log is empty.
fil: Walang laman ang iskedyul ng log.

en: Edit Main Post
fil: I-edit ang Pangunahing Post

en: Delete Log
fil: Tanggalin ang Log

en: Schedule is disabled. Please enable a schedule frequency to run a test.
fil: Naka-disable ang iskedyul. Mangyaring i-enable ang dalas ng iskedyul upang magsagawa ng pagsubok.

en: Scheduled the cron event %s to run now. The original event will not be affected.
fil: Naka-iskedyul ang cron event %s upang tumakbo ngayon. Hindi maaapektuhan ang orihinal na kaganapan.

en: An error occured.
fil: Nagkaroon ng error.

en: Limit per batches is required.
fil: Kinakailangan ang limitasyon sa bawat batch.

en: Batches wait time is required.
fil: Kinakailangan ang oras ng paghihintay sa mga batch.

en: Schedule is not enabled for selected Auto Terms.
fil: Hindi naka-enable ang iskedyul para sa napiling Auto Terms.

en: This feature allows you to run the Auto Terms feature on a schedule. This is helpful if you regularly import content into WordPress. TaxoPress can run on a schedule and add terms to your imported content.
fil: Pinapayagan ka ng tampok na ito na patakbuhin ang Auto Terms feature sa isang iskedyul. Ito ay kapaki-pakinabang kung regular kang nag-iimport ng nilalaman sa WordPress. Ang TaxoPress ay maaaring tumakbo sa isang iskedyul at magdagdag ng mga termino sa iyong na-import na nilalaman.

en: Settings
fil: Mga Setting

en: Select an option...
fil: Pumili ng isang opsyon...

en: Auto Terms setting
fil: Mga setting ng Auto Terms

en: Select Auto Terms settings to use when running the "Schedule" feature.
fil: Pumili ng mga setting ng Auto Terms na gagamitin kapag tumatakbo ang tampok na "Iskedyul".

en: Do not run on a schedule
fil: Huwag patakbuhin sa isang iskedyul

en: Weekly
fil: Lingguhan

en: Schedule Frequency
fil: Dalas ng Iskedyul

en: Disable 'Do not run on a schedule' to select schedule frequency.
fil: I-disable ang 'Huwag patakbuhin sa isang iskedyul' upang pumili ng dalas ng iskedyul.

en: Exclude previously analyzed content
fil: I-exclude ang mga nilalaman na na-analyze na

en: This enables you to skip posts that have already been analyzed by the Schedule feature.
fil: Pinapayagan ka nitong laktawan ang mga post na na-analyze na ng tampok na Iskedyul.

en: Limit per batches
fil: Limitasyon sa bawat batch

en: This enables your scheduled Auto Terms to run in batches. If you have a lot of content, set this to a lower number to avoid timeouts.
fil: Pinapayagan nito ang iyong naka-iskedyul na Auto Terms na tumakbo sa mga batch. Kung marami kang nilalaman, itakda ito sa mas mababang numero upang maiwasan ang timeouts.

en: Batches wait time
fil: Oras ng paghihintay ng mga batch

en: This is the wait time (in seconds) between processing batches of Auto Terms. If you have a lot of existing content, set this to a higher number to avoid timeouts.
fil: Ito ang oras ng paghihintay (sa mga segundo) sa pagitan ng pagproseso ng mga batch ng Auto Terms. Kung marami kang umiiral na nilalaman, itakda ito sa mas mataas na numero upang maiwasan ang timeouts.

en: 24 hours ago
fil: 24 na oras na ang nakalipas

en: 7 days ago
fil: 7 araw na ang nakalipas

en: 2 weeks ago
fil: 2 linggo na ang nakalipas

en: 1 month ago
fil: 1 buwan na ang nakalipas

en: 6 months ago
fil: 6 na buwan na ang nakalipas

en: 1 year ago
fil: 1 taon na ang nakalipas

en: Limit Auto Terms, based on published date
fil: Limitahan ang Auto Terms, batay sa petsa ng pag-publish

en: This setting can limit your scheduled Auto Terms query to only recent content. We recommend using this feature to avoid timeouts on large sites.
fil: Ang setting na ito ay maaaring limitahan ang iyong naka-schedule na Auto Terms query sa mga kamakailang nilalaman lamang. Inirerekomenda naming gamitin ang tampok na ito upang maiwasan ang timeouts sa malalaking site.

en: Save Settings
fil: I-save ang Mga Setting

en: Recent Schedule Runs
fil: Kamakailang Schedule Runs

en: You can see full log details on the %1s screen
fil: Maaari mong makita ang buong detalye ng log sa %1s screen

en: Terms Display
fil: Ipinapakita ang Mga Terminolohiya

en: Terms Display successfully deleted.
fil: Matagumpay na tinanggal ang Ipinapakita ang Mga Terminolohiya.

en: Table List
fil: Listahan ng Talahanayan

en: Parent / Child
fil: Magulang / Anak

en: Add New Terms Display
fil: Magdagdag ng Bagong Ipinapakita ang Mga Terminolohiya

en: This feature allows you to create a customizable display of all the terms in one taxonomy.
fil: Ang tampok na ito ay nagbibigay-daan sa iyo upang lumikha ng isang nako-customize na pagpapakita ng lahat ng mga termino sa isang taxonomy.

en: Search Terms Display
fil: Pagpapakita ng Mga Termino

en: Manage Terms Display
fil: Pamahalaan ang Pagpapakita ng Mga Termino

en: Preview Terms Display
fil: I-preview ang Pagpapakita ng Mga Termino

en: Move up
fil: Ilipat pataas

en: Move down
fil: Ilipat pababa

en: Edit Terms Display
fil: I-edit ang Pagpapakita ng Mga Termino

en: Add new Terms Display
fil: Magdagdag ng bagong Pagpapakita ng Mga Termino

en: To create more Terms Display, please upgrade to TaxoPress Pro.
fil: Upang lumikha ng higit pang Pagpapakita ng Mga Termino, mangyaring i-upgrade sa TaxoPress Pro.

en: With TaxoPress Pro, you can create unlimited Terms Display. You can create Terms Display for any taxonomy and then display those Terms Display anywhere on your site.
fil: Sa TaxoPress Pro, maaari kang lumikha ng walang limitasyong Pagpapakita ng Mga Termino. Maaari kang lumikha ng Pagpapakita ng Mga Termino para sa anumang taxonomy at pagkatapos ay ipakita ang mga Pagpapakita ng Mga Termino kahit saan sa iyong site.

en: Choose Terms
fil: Pumili ng Mga Termino

en: Exceptions
fil: Mga Eksepsyon

en: Display Format
fil: Format ng Pagpapakita

en: Hide title in output?
fil: Itago ang pamagat sa output?

en: All post types
fil: Lahat ng uri ng post

en: All Parent Terms
fil: Lahat ng mga Parent Term

en: Display only Parent Terms
fil: Ipakita lamang ang mga Parent Term

en: Display only Sub-Terms
fil: Ipakita lamang ang mga Sub-Term

en: Display Parents and Sub-Terms
fil: Ipakita ang mga Parent at Sub-Term

en: Display Mode
fil: Mode ng Pagpapakita

en: Term selection mode
fil: Mode ng pagpili ng termino

en: Automatic
fil: Awtomatiko

en: Display terms based on settings in the "General" tab.
fil: Ipinapakita ang mga termino batay sa mga setting sa tab na "Pangkalahatan".

en: Custom
fil: Pasadya

en: Display only the specific terms entered in the "Custom terms to display" field below.
fil: Ipinapakita lamang ang mga tiyak na terminong ipinasok sa patlang na "Mga pasadyang terminong ipapakita" sa ibaba.

en: Combined
fil: Pinagsama

en: Display automatic terms plus any additional custom terms specified below.
fil: Ipinapakita ang mga awtomatikong termino kasama ang anumang karagdagang mga pasadyang termino na tinukoy sa ibaba.

en: Custom terms to display
fil: Mga pasadyang terminong ipapakita

en: Enter terms (comma-separated) to display. Used in Custom and Combined modes.
fil: Ipasok ang mga termino (separated ng kuwit) na ipapakita. Ginagamit sa mga mode na Pasadya at Pinagsama.

en: Limit terms based on timeframe
fil: Limitahan ang mga termino batay sa takdang panahon

en: Ascending
fil: Pataas

en: Descending
fil: Pababa

en: Ordering for choosing terms for display
fil: Pag-uuri para sa pagpili ng mga termino para sa pagpapakita

en: Text to display before terms list
fil: Teksto na ipapakita bago ang listahan ng mga termino

en: Enter the text that should be display before terms list. This field accepts basic HTML.
fil: Ipasok ang teksto na dapat ipakita bago ang listahan ng mga termino. Tinatanggap ng patlang na ito ang pangunahing HTML.

en: Text to display after terms list
fil: Teksto na ipapakita pagkatapos ng listahan ng mga termino

en: Enter the text that should be display after terms list. This field accepts basic HTML.
fil: Ipasok ang teksto na dapat ipakita pagkatapos ng listahan ng mga termino. Tinatanggap ng patlang na ito ang pangunahing HTML.

en: Exclude terms from terms display
fil: I-exclude ang mga termino mula sa pagpapakita ng mga termino

en: Enter terms (comma-separated) to exclude from the terms display.
fil: Ipasok ang mga termino (separated ng kuwit) na i-exclude mula sa pagpapakita ng mga termino.

en: Exclude hidden terms from Terms Display?
fil: I-exclude ang mga nakatagong termino mula sa Pagpapakita ng mga Terminolohiya?

en: Hide display output if no terms?
fil: Itago ang output ng display kung walang mga termino?

en: Maximum terms to display
fil: Maksimum na mga termino na ipapakita

en: This is the color of the least popular term
fil: Ito ang kulay ng pinakamababang tanyag na termino

en: This is the color of the most popular term
fil: Ito ang kulay ng pinakamataas na tanyag na termino

en: Term display div class
fil: Div class ng pagpapakita ng termino

en: This option allows you to change the format of your terms. You can use any of the tokens in the "Terms Display format" sidebar". Find more details %1sin the documentation%2s.
fil: Pinapayagan ka ng opsyong ito na baguhin ang format ng iyong mga termino. Maaari mong gamitin ang alinman sa mga token sa "format ng Pagpapakita ng mga Terminolohiya" sidebar". Hanapin ang higit pang mga detalye %1$s sa dokumentasyon%2$s.

en: You're using TaxoPress Free.
                                            The Pro version has more features and support.
fil: Gumagamit ka ng TaxoPress Free.
                                            Ang bersyon ng Pro ay may mas maraming tampok at suporta.

en: Font size minimum must not be greater than Font size maximum value.
fil: Ang minimum na sukat ng font ay hindi dapat mas malaki kaysa sa maximum na halaga ng sukat ng font.

en: Save Terms Display
fil: I-save ang Pagpapakita ng mga Terminolohiya

en: Add Terms Display
fil: Magdagdag ng Pagpapakita ng mga Terminolohiya

en: Terms Display format
fil: Format ng Pagpapakita ng mga Terminolohiya

en: Here are the tokens you can use for Term link format
fil: Narito ang mga token na maaari mong gamitin para sa format ng link ng termino

en: The URL of the term
fil: Ang URL ng termino

en: The ID of the term
fil: Ang ID ng termino

en: The weighted size of the term in the display
fil: Ang timbang na sukat ng termino sa pagpapakita

en: The number of times the term is used
fil: Ang bilang ng mga beses na ginamit ang termino

en: This provides rel tag markup
fil: Ito ay nagbibigay ng markup ng rel tag

en: it creates
fil: ito ay lumilikha

en: The font size for the term
fil: Ang sukat ng font para sa termino

en: The font color for the term
fil: Ang kulay ng font para sa term

en: The name of the term
fil: Ang pangalan ng term

en: The name of the term with any HTML stripped out
fil: Ang pangalan ng term na walang HTML

en: The description of the term
fil: Ang paglalarawan ng term

en: Invalid nonce
fil: Di wastong nonce

en: Missing display ID.
fil: Nawawala ang display ID.

en: Invalid terms display configuration.
fil: Di wastong configuration ng display ng terms.

en: There are no terms in this taxonomy.
fil: Walang terms sa taxonomy na ito.

en: Please provide a taxonomy to delete
fil: Mangyaring magbigay ng taxonomy na tatanggalin

en: Please provide a taxonomy name
fil: Mangyaring magbigay ng pangalan ng taxonomy

en: %s has been successfully added
fil: %s ay matagumpay na idinagdag

en: %s has failed to be added
fil: %s ay nabigong maidagdag

en: %s has been successfully updated
fil: %s ay matagumpay na na-update

en: %s has failed to be updated
fil: %s ay nabigong ma-update

en: %s has been successfully deleted
fil: %s ay matagumpay na natanggal

en: %s has failed to be deleted
fil: %s ay nabigong matanggal

en: Nonce failed verification
fil: Nabigong beripikasyon ng nonce

en: Please choose a different taxonomy name. %s is already registered.
fil: Mangyaring pumili ng ibang pangalan ng taxonomy. %s ay nakarehistro na.

en: Please provide a post type to attach to.
fil: Mangyaring magbigay ng post type na ikakabit.

en: Please choose a different post type name. %s matches an existing page slug, which can cause conflicts.
fil: Pakiusap na pumili ng ibang pangalan ng post type. %s ay tumutugma sa isang umiiral na slug ng pahina, na maaaring magdulot ng mga salungatan.

en: Please do not use quotes in post type/taxonomy names or rewrite slugs
fil: Pakiusap na huwag gumamit ng mga panipi sa mga pangalan ng post type/taxonomy o muling isulat ang mga slug

en: %s has been successfully imported
fil: %s ay matagumpay na na-import

en: %s has failed to be imported
fil: %s ay nabigong ma-import

en: Add new %s
fil: Magdagdag ng bagong %s

en: Edit %s
fil: I-edit ang %s

en: New %s
fil: Bago %s

en: View %s
fil: Tingnan ang %s

en: All %s
fil: Lahat ng %s

en: Search %s
fil: Hanapin ang %s

en: No %s found.
fil: Walang %s na natagpuan.

en: No %s found in trash.
fil: Walang %s na natagpuan sa basurahan.

en: Popular %s
fil: Sikat na %s

en: Parent %s
fil: Magulang na %s

en: Parent %s:
fil: Magulang na %s:

en: Update %s
fil: I-update ang %s

en: New %s name
fil: Bagong pangalan ng %s

note: translators: Used for autofill
en: Separate %s with commas
fil: Paghiwalayin ang %s gamit ang mga kuwit

en: Add or remove %s
fil: Magdagdag o mag-alis ng %s

note: translators: Used for autofill
en: Choose from the most used %s
fil: Pumili mula sa pinaka ginagamit na %s

en: Kindly select an action in bulk action dropdown!
fil: Mangyaring pumili ng isang aksyon sa dropdown ng bulk action!

en: Kindly select atleast one taxonomy to proceed
fil: Mangyaring pumili ng hindi bababa sa isang taxonomy upang magpatuloy

en: Taxonomy has been successfully deactivated
fil: Taxonomy ay matagumpay na na-deactivate

en: Taxonomy has been successfully activated
fil: Taxonomy ay matagumpay na na-activate

en: Taxonomy has been successfully deleted
fil: Taxonomy ay matagumpay na na-delete

en: Are you sure you want to delete this? Deleting will NOT remove created content.
fil: Sigurado ka bang nais mong i-delete ito? Ang pag-delete ay HINDI aalisin ang nilikhang nilalaman.

en: Please select at least one post type.
fil: Mangyaring pumili ng hindi bababa sa isang post type.

en: Taxonomy slug cannot be numbers only.
fil: Hindi maaaring numero lamang ang taxonomy slug.

en: Add New
fil: Magdagdag ng Bago

en: This feature allows you to create new taxonomies and edit all the settings for each taxonomy.
fil: Ang tampok na ito ay nagbibigay-daan sa iyo upang lumikha ng mga bagong taxonomies at i-edit ang lahat ng mga setting para sa bawat taxonomy.

en: Search Taxonomies
fil: Maghanap ng Taxonomies

en: All Taxonomies
fil: Lahat ng Taxonomies

en: Public Taxonomies
fil: Pampublikong Taxonomies

en: Private Taxonomies
fil: Pribadong Taxonomies

en: All Post Types
fil: Lahat ng Post Types

en: Invalid nonce. Request is not authorized.
fil: Hindi wastong nonce. Ang kahilingan ay hindi awtorisado.

en: Manage Taxonomy
fil: Pamahalaan ang Taxonomy

en: Edit Taxonomy
fil: I-edit ang Taxonomy

en: Add new Taxonomy
fil: Magdagdag ng bagong Taxonomy

en: Other Labels
fil: Ibang Mga Label

en: Deactivate or Delete
fil: Deaktibahin o Burahin

en: Slug has changed
fil: Nagbago ang slug

en: Slug already exists
fil: Umiiral na ang slug

en: Special character not allowed in slug.
fil: Hindi pinapayagan ang espesyal na karakter sa slug.

en: The “slug” is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and underscores.
fil: Ang “slug” ay ang bersyon ng pangalan na angkop sa URL. Karaniwan itong lahat ay maliit na titik at naglalaman lamang ng mga letra, numero, at mga underscore.

en: DO NOT EDIT the taxonomy slug unless also planning to migrate terms. Changing the slug registers a new taxonomy entry.
fil: HUWAG IEDIT ang taxonomy slug maliban kung pinaplano ring ilipat ang mga termino. Ang pagbabago ng slug ay nagrerehistro ng bagong entry ng taxonomy.

en: Migrate terms to newly renamed taxonomy?
fil: Ililipat ba ang mga termino sa bagong pinangalanang taxonomy?

en: (e.g. Jobs)
fil: (hal. Mga Trabaho)

en: Plural Label
fil: Maramihang Label

en: (e.g. Job)
fil: (hal. Trabaho)

en: Singular Label
fil: Isang Label

en: Parent-Child Relationships
fil: Ugnayan ng Magulang at Anak

en: Can terms in this taxonomy be organized into hierarchical relationships?
fil: Maaari bang ayusin ang mga termino sa taxonomy na ito sa mga hierarchical na ugnayan?

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Describe what your taxonomy is used for.
fil: Ilarawan kung ano ang ginagamit ng iyong taxonomy.

en: Set the default terms for this taxonomy. These will be automatically added to all new posts. Enter the term names or slugs. Separate multiple terms with by comma.
fil: Itakda ang mga default na termino para sa taxonomy na ito. Ito ay awtomatikong idaragdag sa lahat ng bagong post. Ipasok ang mga pangalan o slugs ng termino. Paghiwalayin ang maraming termino gamit ang kuwit.

en: Archive page result
fil: Resulta ng Archive page

en: Normally, WordPress will only show one post type on taxonomy archive pages. Enable this feature to show content from all selected posts types.
fil: Karaniwan, ipapakita lamang ng WordPress ang isang post type sa mga pahina ng archive ng taxonomy. I-enable ang tampok na ito upang ipakita ang nilalaman mula sa lahat ng napiling post types.

en: Rewrite
fil: I-rewrite

en: WordPress can use a custom permalink for this taxonomy. It does not have to match the slug.
fil: Maaaring gumamit ang WordPress ng custom permalink para sa taxonomy na ito. Hindi ito kailangang tumugma sa slug.

en: (default: taxonomy name)
fil: (default: pangalan ng taxonomy)

en: Rewrite With Front
fil: I-rewrite na may Front

en: Should the permastruct be prepended with the front base.
fil: Dapat bang idagdag ang permastruct sa front base?

en: Rewrite Hierarchical
fil: I-rewrite Hierarchical

en: Should the permastruct allow hierarchical urls.
fil: Dapat bang payagan ng permastruct ang hierarchical na mga url?

en: Show user interface
fil: Ipakita ang user interface

en: Should there be a visible interface in the WordPress admin area to manage these terms?
fil: Dapat bang magkaroon ng nakikitang interface sa WordPress admin area upang pamahalaan ang mga terminong ito?

en: Show in admin menus
fil: Ipakita sa admin menus

en: Should there be links to this taxonomy in the WordPress admin menus?
fil: Dapat bang magkaroon ng mga link sa taxonomy na ito sa mga menu ng admin ng WordPress?

en: Show in frontend menus
fil: Ipakita sa frontend menus

en: Should this taxonomy be available for the frontend “Menus” and “Navigation” options?
fil: Dapat bang magamit ang taxonomy na ito para sa mga pagpipilian sa frontend na “Menus” at “Navigation”?

en: Show admin column
fil: Ipakita ang admin column

en: Should a column for this taxonomy appear on screens such as “Posts” and “Pages”?
fil: Dapat bang lumabas ang isang column para sa taxonomy na ito sa mga screen tulad ng “Posts” at “Pages”?

en: Show in "Quick Edit" and "Bulk Edit"
fil: Ipakita sa "Quick Edit" at "Bulk Edit"

en: Should this taxonomy be available in editing tools on screens such as “Posts” and “Pages”?
fil: Dapat bang magamit ang taxonomy na ito sa mga editing tools sa mga screen tulad ng “Posts” at “Pages”?

en: Show in Filter
fil: Ipakita sa Filter

en: Should this taxonomy be available in filters on screens such as “Posts” and “Pages”?
fil: Dapat bang magamit ang taxonomy na ito sa mga filter sa mga screen tulad ng “Posts” at “Pages”?

en: Menu Name
fil: Pangalan ng Menu

en: Custom admin menu name for your taxonomy.
fil: Pasadyang pangalan ng admin menu para sa iyong taxonomy.

en: (e.g. All Jobs)
fil: (hal. Lahat ng Trabaho)

en: All Items
fil: Lahat ng Item

en: Used as tab text when showing all terms for hierarchical taxonomy while editing post.
fil: Ginagamit bilang tab text kapag ipinapakita ang lahat ng termino para sa hierarchical taxonomy habang nag-eedit ng post.

en: (e.g. Edit Job)
fil: (hal. I-edit ang Trabaho)

en: Edit Item
fil: I-edit ang Item

en: Used at the top of the term editor screen for an existing taxonomy term.
fil: Ginagamit sa itaas ng screen ng editor ng termino para sa isang umiiral na taxonomy term.

en: (e.g. View Job)
fil: (hal. Tingnan ang Trabaho)

en: View Item
fil: Tingnan ang Item

en: Used in the admin bar when viewing editor screen for an existing taxonomy term.
fil: Ginagamit sa admin bar kapag tinitingnan ang editor screen para sa isang umiiral na taxonomy term.

en: (e.g. Update Job Name)
fil: (hal. I-update ang Pangalan ng Trabaho)

en: Update Item Name
fil: I-update ang Pangalan ng Item

en: Custom taxonomy label. Used in the admin menu for displaying taxonomies.
fil: Pasadahan ng taxonomy na label. Ginagamit sa admin menu para ipakita ang mga taxonomies.

en: Update %s name
fil: I-update ang %s na pangalan

en: (e.g. Add New Job)
fil: (hal. Magdagdag ng Bagong Trabaho)

en: Add New Item
fil: Magdagdag ng Bagong Item

en: Used at the top of the term editor screen and button text for a new taxonomy term.
fil: Ginagamit sa itaas ng screen ng term editor at teksto ng button para sa bagong taxonomy term.

en: (e.g. New Job Name)
fil: (hal. Bagong Pangalan ng Trabaho)

en: New Item Name
fil: Bagong Pangalan ng Item

en: (e.g. Parent Job)
fil: (hal. Parent Job)

en: (e.g. Parent Job:)
fil: (hal. Parent Job:)

en: (e.g. Search Jobs)
fil: (hal. Maghanap ng Mga Trabaho)

en: Search Items
fil: Maghanap ng Mga Item

en: (e.g. Popular Jobs)
fil: (hal. Mga Sikat na Trabaho)

en: Popular Items
fil: Mga Sikat na Item

en: (e.g. Separate Jobs with commas)
fil: (hal. Paghiwalayin ang Mga Trabaho gamit ang mga kuwit)

en: Separate Items with Commas
fil: Paghiwalayin ang Mga Item gamit ang mga Kuwit

en: (e.g. Add or remove Jobs)
fil: (hal. Magdagdag o mag-alis ng Mga Trabaho)

en: Add or Remove Items
fil: Magdagdag o Mag-alis ng Mga Item

en: (e.g. Choose from the most used Jobs)
fil: (hal. Pumili mula sa mga pinaka-ginagamit na Mga Trabaho)

en: Choose From Most Used
fil: Pumili Mula sa Pinakamadalas Gamitin

en: (e.g. No jobs)
fil: (hal. Walang trabaho)

en: No terms
fil: Walang mga termino

en: Used when indicating that there are no terms in the given taxonomy associated with an object.
fil: Ginagamit kapag nagpapahiwatig na walang mga termino sa ibinigay na taxonomy na nauugnay sa isang bagay.

en: No %s
fil: Walang %s

en: (e.g. Jobs list navigation)
fil: (hal. Nabigasyon sa listahan ng trabaho)

en: Items List Navigation
fil: Nabigasyon sa Listahan ng mga Item

en: Screen reader text for the pagination heading on the term listing screen.
fil: Teksto para sa screen reader para sa pamagat ng pagination sa term listing screen.

en: %s list navigation
fil: %s nabigasyon sa listahan

en: (e.g. Jobs list)
fil: (hal. Listahan ng trabaho)

en: Items List
fil: Listahan ng mga Item

en: Screen reader text for the items list heading on the term listing screen.
fil: Teksto para sa screen reader para sa pamagat ng listahan ng mga item sa term listing screen.

en: %s list
fil: %s listahan

en: (e.g. No jobs found)
fil: (hal. Walang natagpuang trabaho)

en: Not Found
fil: Hindi Natagpuan

en: The text displayed via clicking ‘Choose from the most used items’ in the taxonomy meta box when no items are available.
fil: Ang teksto na ipinapakita sa pamamagitan ng pag-click sa 'Pumili mula sa pinakamadalas gamitin na mga item' sa taxonomy meta box kapag walang mga item na magagamit.

en: No %s found
fil: Walang %s na natagpuan

en: (e.g. &larr; Back to jobs
fil: (hal. &larr; Bumalik sa mga trabaho

en: Back to Items
fil: Bumalik sa Mga Item

en: The text displayed after a term has been updated for a link back to main index.
fil: Ang teksto na ipinapakita pagkatapos ma-update ang isang termino para sa link pabalik sa pangunahing index.

en: Back to %s
fil: Bumalik sa %s

en: Show in REST API
fil: Ipakita sa REST API

en: Add the taxonomy to the WordPress wp-json API.
fil: Idagdag ang taxonomy sa WordPress wp-json API.

en: REST API base slug
fil: Base slug ng REST API

en: The base slug that this taxonomy will use in the REST API.
fil: Ang base slug na gagamitin ng taxonomy na ito sa REST API.

en: REST API controller class
fil: Klase ng controller ng REST API

en: The name of a custom Rest Controller class instead of WP_REST_Terms_Controller.
fil: Ang pangalan ng isang pasadyang Rest Controller class sa halip na WP_REST_Terms_Controller.

en: Custom controller to use instead of WP_REST_Terms_Controller.
fil: Pasadyang controller na gagamitin sa halip na WP_REST_Terms_Controller.

en: Public
fil: Pampubliko

en: The taxonomy is for public use. It can be seen by frontend users.
fil: Ang taxonomy ay para sa pampublikong paggamit. Ito ay makikita ng mga gumagamit sa frontend.

en: Public Queryable
fil: Pampublikong Queryable

en: The taxonomy is publicly queryable.
fil: Ang taxonomy ay pampublikong queryable.

en: Enable a custom query_var key for this taxonomy.
fil: I-enable ang isang pasadyang query_var key para sa taxonomy na ito.

en: Custom Query Var String
fil: Pasadyang Query Var String

en: Sets a custom query_var slug for this taxonomy.
fil: Nagtatakda ng isang pasadyang query_var slug para sa taxonomy na ito.

en: Sets a callback function name for the meta box display. Hierarchical default: post_categories_meta_box, non-hierarchical default: post_tags_meta_box. To remove the metabox completely, use "false".
fil: Nagtatakda ng isang pangalan ng callback function para sa pagpapakita ng meta box. Hierarchical default: post_categories_meta_box, non-hierarchical default: post_tags_meta_box. Upang ganap na alisin ang metabox, gumamit ng "false".

en: Categories
fil: Mga Kategorya

en: This feature controls the order of %s when you're editing posts, and in frontend displays.
fil: Ang tampok na ito ay kumokontrol sa pagkakasunod-sunod ng %s kapag nag-e-edit ka ng mga post, at sa mga display sa frontend.

en: Enable TaxoPress ordering
fil: I-enable ang pag-uutos ng TaxoPress

en: Enable TaxoPress ordering for this taxonomy in the frontend and admin area.
fil: I-enable ang pag-uutos ng TaxoPress para sa taxonomy na ito sa frontend at admin area.

en: Re-activate Taxonomy
fil: I-reactivate ang Taxonomy

en: Deactivate Taxonomy
fil: I-deactivate ang Taxonomy

en: Delete Taxonomy
fil: I-delete ang Taxonomy

en: Delete TaxoPress Edit Data
fil: I-delete ang Data ng Pag-edit ng TaxoPress

en: You can only delete taxonomies created with TaxoPress. However, you can delete any changes or edit made from TaxoPress which will remove TaxoPress version edit restoring original taxonomies data or removing it if already deleted
fil: Maaari mo lamang i-delete ang mga taxonomy na nilikha gamit ang TaxoPress. Gayunpaman, maaari mong i-delete ang anumang mga pagbabago o pag-edit na ginawa mula sa TaxoPress na mag-aalis ng bersyon ng pag-edit ng TaxoPress na ibabalik ang orihinal na data ng taxonomy o aalisin ito kung ito ay na-delete na.

en: Save Taxonomy
fil: I-save ang Taxonomy

en: Add Taxonomy
fil: Magdagdag ng Taxonomy

en: Term copied successfully.
fil: Matagumpay na nakopya ang Term.

en: Term deleted successfully.
fil: Matagumpay na na-delete ang Term.

en: Term removed from all posts successfully.
fil: Matagumpay na naalis ang Term mula sa lahat ng mga post.

en: Count
fil: Bilang

en: Custom URL
fil: Pasadyang URL

en: Synonyms
fil: Mga Kasingkahulugan

en: Linked Terms
fil: Mga Nakakabit na Term

en: Status
fil: Katayuan

en: Copy
fil: Kopyahin

en: Select Destination Taxonomy
fil: Pumili ng Patutunguhang Taxonomy

en: Search posts
fil: Maghanap ng mga post

en: Select Destination %s
fil: Pumili ng Destinasyon %s

en: Filter
fil: Salain

en: Terms deleted successfully.
fil: Matagumpay na natanggal ang mga termino.

en: Term(s) copied successfully.
fil: Matagumpay na nakopya ang termino(s).

en: Hidden
fil: Nakatago

en: Live
fil: Buhay

en: No terms found.
fil: Walang natagpuang mga termino.

note: translators: %s: Taxonomy term name.
en: Quick edit &#8220;%s&#8221; inline
fil: Mabilis na pag-edit &#8220;%s&#8221; inline

en: Quick&nbsp;Edit
fil: Mabilis&nbsp;na Pag-edit

en: Remove From All Posts
fil: Tanggalin Mula sa Lahat ng Mga Post

en: View
fil: Tumingin

en: Quick Edit
fil: Mabilis na Pag-edit

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Update
fil: I-update

en: Terms
fil: Mga Terminolohiya

en: This screen allows you to search and edit all the terms on your site.
fil: Ang screen na ito ay nagbibigay-daan sa iyo upang maghanap at mag-edit ng lahat ng mga termino sa iyong site.

en: This screen allows you to order terms via drag and drop.
fil: Ang screen na ito ay nagbibigay-daan sa iyo upang ayusin ang mga termino sa pamamagitan ng drag and drop.

en: Search Terms
fil: Maghanap ng Mga Terminolohiya

en: Media Tags
fil: Mga Tag ng Media

en: All Media Tags
fil: Lahat ng Media Tag

en: Edit Media Tag
fil: I-edit ang Media Tag

en: View Media Tag
fil: Tingnan ang Media Tag

en: Update Media Tag name
fil: I-update ang pangalan ng Media Tag

en: Add new Media Tag
fil: Magdagdag ng bagong Media Tag

en: New Media Tag name
fil: Bagong pangalan ng Media Tag

en: Parent Media Tag
fil: Magulang na Media Tag

en: Parent Media Tag:
fil: Magulang na Media Tag:

en: Search Media Tags
fil: Maghanap ng mga Media Tag

en: Popular Media Tags
fil: Mga Sikat na Media Tag

en: Separate Media Tags with commas
fil: Paghiwalayin ang mga Media Tag gamit ang kuwit

en: Add or remove Media Tags
fil: Magdagdag o mag-alis ng mga Media Tag

en: Choose from the most used Media Tags
fil: Pumili mula sa mga pinaka-ginagamit na Media Tag

en: No Media Tags found
fil: Walang natagpuang Media Tag

en: No Media Tags
fil: Walang Media Tag

en: Media Tags list navigation
fil: Nabigasyon sa listahan ng Media Tag

en: Media Tags list
fil: Listahan ng mga Media Tag

en: Back to Media Tags
fil: Bumalik sa mga Media Tag

en: Search TaxoPress Logs
fil: Maghanap ng mga Log ng TaxoPress

en: Edit TaxoPress Logs
fil: I-edit ang mga Log ng TaxoPress

en: Update TaxoPress Logs
fil: I-update ang mga Log ng TaxoPress

en: Add New TaxoPress Logs
fil: Magdagdag ng Bagong mga Log ng TaxoPress

en: New TaxoPress Logs
fil: Bagong mga Log ng TaxoPress

en: You're using TaxoPress Free. The Pro version has more features and support. %sUpgrade to Pro%s
fil: Gumagamit ka ng TaxoPress Free. Ang Pro na bersyon ay may mas maraming tampok at suporta. %sMag-upgrade sa Pro%s

en: Upgrade to TaxoPress Pro
fil: Mag-upgrade sa TaxoPress Pro

en: Enhance the power of TaxoPress with the Pro version:
fil: Palakasin ang kapangyarihan ng TaxoPress gamit ang Pro na bersyon:

en: Unlimited “Term Display”
fil: Walang limitasyong “Term Display”

en: Unlimited “Terms for Current Posts”
fil: Walang limitasyong “Mga Termino para sa Kasalukuyang Mga Post”

en: Unlimited “Related Posts”
fil: Walang limitasyong “Mga Kaugnay na Post”

en: Unlimited “Auto Links”
fil: Walang limitasyong “Auto Links”

en: Unlimited “Auto Terms”
fil: Walang limitasyong “Auto Terms”

en: Create new terms using OpenAI and other sources
fil: Lumikha ng mga bagong termino gamit ang OpenAI at iba pang mga pinagkukunan

en: Use Linked Terms
fil: Gumamit ng Mga Nakalink na Termino

en: Use Synonyms
fil: Gumamit ng mga Sining

en: Schedule Auto Terms to run automatically
fil: I-schedule ang Auto Terms upang tumakbo nang awtomatika

en: Control the display of term metaboxes
fil: Kontrolin ang pagpapakita ng mga metabox ng termino

en: Fast, professional support
fil: Mabilis, propesyonal na suporta

en: No ads inside the plugin
fil: Walang mga ad sa loob ng plugin

en: Need TaxoPress Support?
fil: Kailangan mo ba ng Suporta sa TaxoPress?

en: If you need help or have a new feature request, let us know.
fil: Kung kailangan mo ng tulong o may bagong hiling na tampok, ipaalam sa amin.

en: Request Support
fil: Humiling ng Suporta

en: Detailed documentation is also available on the plugin website.
fil: Naka-detalye na dokumentasyon ay available din sa website ng plugin.

en: View Knowledge Base
fil: Tingnan ang Knowledge Base

en: TaxoPress Pro allows you to integrate OpenAI to analyze your content and suggest terms.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na isama ang OpenAI upang suriin ang iyong nilalaman at magmungkahi ng mga termino.

en: TaxoPress Pro allows you to integrate Watson to analyze your content and suggest terms.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na isama ang Watson upang suriin ang iyong nilalaman at magmungkahi ng mga termino.

en: TaxoPress Pro allows you to integrate Dandelion to analyze your content and suggest terms.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na isama ang Dandelion upang suriin ang iyong nilalaman at magmungkahi ng mga termino.

en: TaxoPress Pro allows you to integrate LSEG / Refinitiv to analyze your content and suggest terms.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na isama ang LSEG / Refinitiv upang suriin ang iyong nilalaman at magmungkahi ng mga termino.

en: Suggest terms using AI
fil: Magmungkahi ng mga termino gamit ang AI

en: TaxoPress Pro allows you to suggest new terms for your content using the OpenAI. This service can analyze your content and suggest new terms.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na magmungkahi ng mga bagong termino para sa iyong nilalaman gamit ang OpenAI. Ang serbisyong ito ay maaaring suriin ang iyong nilalaman at magmungkahi ng mga bagong termino.

en: TaxoPress Pro allows you to suggest new terms for your content using the IBM Watson. This service can analyze your content and suggest new terms.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na magmungkahi ng mga bagong termino para sa iyong nilalaman gamit ang IBM Watson. Ang serbisyong ito ay maaaring suriin ang iyong nilalaman at magmungkahi ng mga bagong termino.

en: Copy with Metadata
fil: Kopyahin kasama ang Metadata

en: Auto terms using AI
fil: Auto terms gamit ang AI

en: TaxoPress Pro allows you to generate new terms for your content using the OpenAI, IBM Watson, Dandelion and Open Calais services. These services can analyze your content and add new terms.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na bumuo ng mga bagong termino para sa iyong nilalaman gamit ang mga serbisyong OpenAI, IBM Watson, Dandelion, at Open Calais. Ang mga serbisyong ito ay maaaring suriin ang iyong nilalaman at magdagdag ng mga bagong termino.

en: TaxoPress Pro allows you to suggest new terms for your content using the OpenAI, IBM Watson, Dandelion and Open Calais services. These services can analyze your content and suggest new terms.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na magmungkahi ng mga bagong termino para sa iyong nilalaman gamit ang mga serbisyong OpenAI, IBM Watson, Dandelion, at Open Calais. Ang mga serbisyong ito ay maaaring suriin ang iyong nilalaman at magmungkahi ng mga bagong termino.

en: Add Custom Elements
fil: Magdagdag ng Pasadyang Mga Elemento

en: TaxoPress Pro allows you complete control over where Auto Links are added. You can choose to skip any HTML elements that appear in your content.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na magkaroon ng kumpletong kontrol kung saan idinadagdag ang Auto Links. Maaari mong piliing laktawan ang anumang mga HTML element na lumilitaw sa iyong nilalaman.

en: Use Regular Expressions to modify Auto Terms
fil: Gumamit ng Regular Expressions upang baguhin ang Auto Terms

en: TaxoPress Pro allows you to change how Auto Terms analyzes your posts. You will need to know how to write Regular Expressions to use this feature.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na baguhin kung paano sinusuri ng Auto Terms ang iyong mga post. Kailangan mong malaman kung paano sumulat ng Regular Expressions upang magamit ang tampok na ito.

en: This feature allows you to connect terms. When the main term or any of these terms are added to the post, all the other terms will be added also.
fil: Pinapayagan ka ng tampok na ito na ikonekta ang mga termino. Kapag ang pangunahing termino o alinman sa mga terminong ito ay idinagdag sa post, lahat ng iba pang mga termino ay idadagdag din.

en: Linked Terms Feature
fil: Tampok ng Nakalakip na Mga Terminolohiya

en: TaxoPress Pro allows you to create powerful connections between your terms. When one term is added to a post, its linked terms can be automatically added too. This helps maintain consistent organization across your content.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na lumikha ng makapangyarihang koneksyon sa pagitan ng iyong mga termino. Kapag ang isang termino ay idinadagdag sa isang post, ang mga nakalakip na termino nito ay maaari ring awtomatikong idagdag. Nakakatulong ito upang mapanatili ang pare-parehong organisasyon sa iyong nilalaman.

en: This feature allows you to associate additional words with each term. For example, "website" can have synonyms such as "websites", "web site", and "web pages".
fil: Pinapayagan ka ng tampok na ito na iugnay ang mga karagdagang salita sa bawat termino. Halimbawa, ang "website" ay maaaring magkaroon ng mga kasalungat tulad ng "websites", "web site", at "web pages".

en: Synonyms Terms Feature
fil: Tampok ng mga Kasalungat na Terminolohiya

en: TaxoPress Pro allows you to have multiple words associated with a single term. If TaxoPress scans your content and finds a synonym, it will act as if it has found the main term.
fil: Pinapayagan ka ng TaxoPress Pro na magkaroon ng maraming salita na nauugnay sa isang solong termino. Kung ang TaxoPress ay nagsusuri ng iyong nilalaman at nakakahanap ng kasalungat, ito ay kikilos na parang natagpuan nito ang pangunahing termino.

en: Taxonomy Display
fil: Ipinapakita ang Taxonomy

en: This feature is available in TaxoPress Pro
fil: Ang tampok na ito ay available sa TaxoPress Pro

en: Customize the display of terms in the TaxoPress metabox.
fil: I-customize ang pagpapakita ng mga termino sa TaxoPress metabox.

en: Options include checkboxes and a dropdown list.
fil: Kasama sa mga opsyon ang mga checkbox at isang dropdown na listahan.

en: Copy Term with Metadata
fil: Kopyahin ang Termino kasama ang Metadata

en: To Copy terms with their metadata, please upgrade to pro.
fil: Upang kopyahin ang mga termino kasama ang kanilang metadata, mangyaring mag-upgrade sa pro.

en: With TaxoPress Pro, you can duplicate taxonomy terms along with all their metadata. This includes term descriptions, images, and custom fields. You can copy terms between taxonomies to maintain consistent organization across your site.
fil: Sa TaxoPress Pro, maaari mong ulitin ang mga termino ng taxonomy kasama ang lahat ng kanilang metadata. Kasama dito ang mga deskripsyon ng termino, mga imahe, at mga pasadyang field. Maaari mong kopyahin ang mga termino sa pagitan ng mga taxonomy upang mapanatili ang pare-parehong organisasyon sa iyong site.

en: Choose the display formats of your terms, options include table list, ordered list, border-cloud and lots more.
fil: Pumili ng mga format ng pagpapakita ng iyong mga termino, kasama sa mga opsyon ang talahanayan ng listahan, nakasaad na listahan, border-cloud at marami pang iba.

en: Hourly
fil: Oras-oras

en: Daily
fil: Araw-araw

en: Some of these features are available in TaxoPress Pro
fil: Ang ilan sa mga tampok na ito ay available sa TaxoPress Pro

en: Name (Pro)
fil: Pangalan (Pro)

en: Method for choosing terms for display
fil: Paraan ng pagpili ng mga termino para sa pagpapakita

en: Name
fil: Pangalan

en: Disabled
fil: Hindi pinagana

en: You have disabled TaxoPress ordering
fil: Ikaw ay hindi pinagana ang pag-uorder ng TaxoPress

en: Terms in this taxonomy are ordered by %s
fil: Ang mga termino sa taxonomy na ito ay naka-order ayon sa %s

en: Upgrade to TaxoPress Pro to use Term Order to manually order Terms
fil: Mag-upgrade sa TaxoPress Pro upang gamitin ang Term Order upang manu-manong i-order ang mga Termino

en: Request completed.
fil: Natapos ang kahilingan.

en: Security error. Kindly reload this page and try again
fil: Error sa seguridad. Mangyaring i-reload ang pahinang ito at subukang muli

en: Permission error. You do not have permission to manage taxopress
fil: Error sa pahintulot. Wala kang pahintulot upang pamahalaan ang TaxoPress

en: Posts content and title is empty.
fil: Walang laman ang nilalaman at pamagat ng mga post.

en: Permission error. You do not have permission to preview this post.
fil: Error sa pahintulot. Wala kang pahintulot na i-preview ang post na ito.

en: You do not have permission to manage this taxonomy. Enable Metabox Access Taxonomies for this role in %1sTaxoPress Settings%2s.
fil: Wala kang pahintulot na pamahalaan ang taxonomy na ito. I-enable ang Metabox Access Taxonomies para sa papel na ito sa %1sTaxoPress Settings%2s.

en: No results found for this post with this taxonomy.
fil: Walang natagpuang resulta para sa post na ito gamit ang taxonomy na ito.

en: Invalid Auto Term ID. Please save the settings before using preview.
fil: Di-wastong Auto Term ID. Mangyaring i-save ang mga setting bago gamitin ang preview.

en: You must enable at least one AI integration source to use auto term preview.
fil: Dapat mong i-enable ang hindi bababa sa isang pinagmulan ng AI integration upang magamit ang auto term preview.

en: This Auto Terms option is not enabled for metaboxes. Please enable it in the Auto Terms settings.
fil: Ang pagpipiliang Auto Terms na ito ay hindi naka-enable para sa mga metaboxes. Mangyaring i-enable ito sa mga setting ng Auto Terms.

en: Click %1s to select or deselect them from this %2s.
fil: I-click ang %1s upang pumili o huwag pumili mula sa %2s na ito.

en: Suggest Existing Terms
fil: Magmungkahi ng Mga Umiiral na Termino

en: Update %1s on this %2s
fil: I-update ang %1s sa %2s na ito

en: Existing Terms not found for the selected post type and taxonomies
fil: Walang natagpuang Umiiral na Termino para sa napiling post type at taxonomies

en: Existing Terms taxonomy is required. Kindly select taxonomies and save the settings before running preview.
fil: Kinakailangan ang umiiral na taxonomy ng Termino. Mangyaring pumili ng mga taxonomy at i-save ang mga setting bago patakbuhin ang preview.

en: Result from ajax request.
fil: Resulta mula sa ajax request.

en: The selected taxonomy is not associated with the selected post type.
fil: Ang napiling taxonomy ay hindi naka-ugnay sa napiling post type.

en: No results found for this taxonomy.
fil: Walang natagpuang resulta para sa taxonomy na ito.

en: You do not have permission to edit this post.
fil: Wala kang pahintulot na i-edit ang post na ito.

en: Click Term to select or deselect from this %1s
fil: I-click ang Term upang pumili o mag-alis mula sa %1s

en: Both Taxonomy and Post are required.
fil: Parehong Taxonomy at Post ay kinakailangan.

en: No new terms were selected or deselected.
fil: Walang bagong mga term na napili o naalis.

en: %1s terms added to this %2s.
fil: %1s mga term na idinagdag sa %2s na ito.

en: %1s terms removed from this %2s.
fil: %1s mga term na inalis mula sa %2s na ito.

en: You do not have capability to manage this taxonomy.
fil: Wala kang kakayahan upang pamahalaan ang taxonomy na ito.

en: Terms cannot contain the following characters: %s
fil: Ang mga term ay hindi maaaring maglaman ng mga sumusunod na karakter: %s

en: Terms must be at least %d characters long.
fil: Ang mga term ay dapat hindi bababa sa %d mga karakter ang haba.

en: Terms cannot exceed %d characters.
fil: Ang mga term ay hindi maaaring lumagpas sa %d mga karakter.

en: The Dandelion integration is disabled in the Legacy AI Sources settings.
fil: Ang Dandelion integration ay naka-disable sa Legacy AI Sources settings.

en: No matched result from the API Server.
fil: Walang nahanap na resulta mula sa API Server.

en: The Dandelion integration requires an API Key. Please add your API Key in the Auto Term settings.
fil: Ang Dandelion integration ay nangangailangan ng API Key. Mangyaring idagdag ang iyong API Key sa Auto Term settings.

en: Selected content is empty.
fil: Walang laman ang napiling nilalaman.

en: Result from cache.
fil: Resulta mula sa cache.

en: Result from api.
fil: Resulta mula sa api.

en: Error establishing connection with the API server. Try again.
fil: Error sa pagtataguyod ng koneksyon sa API server. Subukan muli.

en: The LSEG / Refinitiv integration is disabled in the Legacy AI Sources settings.
fil: Ang LSEG / Refinitiv integration ay naka-disable sa Legacy AI Sources settings.

en: The LSEG / Refinitiv integration requires an API Key. Please add your API Key in the Auto Term settings.
fil: Ang LSEG / Refinitiv integration ay nangangailangan ng API Key. Mangyaring idagdag ang iyong API Key sa Auto Term settings.

en: API Error: No matched result for content.
fil: API Error: Walang nahanap na resulta para sa nilalaman.

en: The IBM Watson integration is disabled in the Legacy AI Sources settings.
fil: Ang IBM Watson integration ay hindi pinagana sa mga setting ng Legacy AI Sources.

en: The IBM Watson integration requires an API Key and URL. Please add your API Key in the Auto Term settings.
fil: Ang IBM Watson integration ay nangangailangan ng API Key at URL. Mangyaring idagdag ang iyong API Key sa mga setting ng Auto Term.

en: The OpenAI integration requires an API Key. Please add your API Key in the Auto Term settings.
fil: Ang OpenAI integration ay nangangailangan ng API Key. Mangyaring idagdag ang iyong API Key sa mga setting ng Auto Term.

en: Invalid placeholder(s) detected: {%s}. Valid placeholders are: {content}, {post_terms}, {site_terms}
fil: Nakita ang hindi wastong placeholder(s): {%s}. Ang mga wastong placeholder ay: {content}, {post_terms}, {site_terms}

en: You added {post_terms} in the prompt but your post does not contain any terms.
fil: Idinagdag mo ang {post_terms} sa prompt ngunit ang iyong post ay walang anumang mga termino.

en: You added {site_terms} in the prompt but your site does not contain any terms for this taxonomy.
fil: Idinagdag mo ang {site_terms} sa prompt ngunit ang iyong site ay walang anumang mga termino para sa taxonomy na ito.

en: Error: OpenAI says there is an issue with this API key. Please check your plan or billing details.
fil: Error: Sinasabi ng OpenAI na may isyu sa API key na ito. Mangyaring suriin ang iyong plano o detalye ng pagbilling.

en: Show All Existing Terms
fil: Ipakita ang Lahat ng Umiiral na Mga Termino

en: Manage Post Terms
fil: Pamahalaan ang Mga Post Termino

en: Create Terms
fil: Lumikha ng Mga Termino

en: View Existing Terms
fil: Tingnan ang Umiiral na Mga Termino

en: This feature allows you to browse all the terms in a taxonomy.
fil: Pinapayagan ka ng tampok na ito na mag-browse sa lahat ng mga termino sa isang taxonomy.

en: View Current Post Terms
fil: Tingnan ang Kasalukuyang Mga Post Termino

en: This feature allows you to manage all the terms that are currently attached to a post.
fil: Pinapayagan ka ng tampok na ito na pamahalaan ang lahat ng mga termino na kasalukuyang nakakabit sa isang post.

en: View Terms
fil: Tingnan ang Mga Termino

en: This feature allows you to browse based on selected auto terms settings and sources.
fil: Pinapayagan ka ng tampok na ito na mag-browse batay sa napiling mga setting ng auto terms at mga mapagkukunan.

en: Suggest Terms
fil: Magmungkahi ng Mga Termino

en: Select all %1s
fil: Piliin ang lahat ng %1s

en: Deselect all %1s
fil: Huwag piliin ang lahat ng %1s

en: Select %1s
fil: Pumili ng %1s

en: Please choose a post to use with TaxoPress AI.
fil: Mangyaring pumili ng post na gagamitin sa TaxoPress AI.

en: Label can't be empty.
fil: Hindi maaaring walang laman ang label.

en: Label can't exceed 30 characters.
fil: Ang label ay hindi maaaring lumampas sa 30 karakter.

en: Unknown tab type.
fil: Hindi kilalang uri ng tab.

en: Error saving label.
fil: May error sa pag-save ng label.

en: Please choose a post to preview.
fil: Mangyaring pumili ng post upang i-preview.

en: Metabox Settings
fil: Mga Setting ng Metabox

en: Metabox Access
fil: Access ng Metabox

en: This feature allows you to customize the metabox interface you see when adding terms to posts.
fil: Pinapayagan ka ng tampok na ito na i-customize ang interface ng metabox na nakikita mo kapag nagdaragdag ng mga termino sa mga post.

en: Save Changes
fil: I-save ang Mga Pagbabago

en: Select...
fil: Pumili...

en: Select %s
fil: Pumili ng %s

en: Invalid request.
fil: Di-wastong kahilingan.

en: No terms in your WordPress database.
fil: Walang mga termino sa iyong WordPress database.

en: There's no content to scan.
fil: Walang nilalaman na dapat i-scan.

en: No results from your WordPress database.
fil: Walang resulta mula sa iyong WordPress database.

en: There are no terms that are relevant to your content.
fil: Walang mga termino na may kaugnayan sa iyong nilalaman.

en: Tags
fil: Mga Tag

en: This user does not have access to manage any of this post attached taxonomies. Enable Metabox Access Taxonomies for this role in %1sTaxoPress Settings%2s.
fil: Walang access ang user na ito upang pamahalaan ang anumang taxonomies na nakalakip sa post na ito. I-enable ang Metabox Access Taxonomies para sa papel na ito sa %1sTaxoPress Settings%2s.

en: No TaxoPress Metabox features are enabled for this post type.
fil: Walang mga tampok ng TaxoPress Metabox na naka-enable para sa uri ng post na ito.

en: Save, You can also press Enter to save and escape to cancel
fil: I-save, Maaari mo ring pindutin ang Enter upang mag-save at escape upang kanselahin

en: Search Terms...
fil: Mga Termino sa Paghahanap...

en: Create Term
fil: Gumawa ng Termino

en: You do not have the required capabilities to manage any of this post attached taxonomies.
fil: Wala kang kinakailangang kakayahan upang pamahalaan ang anumang taxonomies na nakalakip sa post na ito.

en: You can not edit this label.
fil: Hindi mo ma-edit ang label na ito.

en: Invalid nonce token.
fil: Hindi wastong nonce token.

en: Label is too long.
fil: Masyadong mahaba ang label.

en: Hey, you've been using TaxoPress for %s on your site. We hope the plugin has been useful. Please could you quickly leave a 5-star rating on WordPress.org? It really does help to keep TaxoPress growing.
fil: Hey, gumagamit ka na ng TaxoPress sa loob ng %s sa iyong site. Umaasa kami na naging kapaki-pakinabang ang plugin. Pakisuyo, maaari ka bang mabilis na mag-iwan ng 5-star rating sa WordPress.org? Talagang nakakatulong ito upang mapanatiling lumalaki ang TaxoPress.

en: 1 week
fil: 1 linggo

en: 3 months
fil: 3 buwan

en: Click here to add your rating for TaxoPress
fil: I-click dito upang idagdag ang iyong rating para sa TaxoPress

en: Maybe later
fil: Baka mamaya

en: I already did
fil: Nagawa ko na

en: This plugin can be deleted.
fil: Maaari nang tanggalin ang plugin na ito.

en: TaxoPress was not activated because TaxoPress Pro is already active. Please keep only TaxoPress Pro enabled.
fil: Hindi na-activate ang TaxoPress dahil aktibo na ang TaxoPress Pro. Pakisuyong panatilihin lamang ang TaxoPress Pro na naka-enable.

en: TaxoPress: Options
fil: TaxoPress: Mga Opsyon

[ctx: term name]
en: Name
fil: Pangalan
